Font Size
Eksodu 20:13-14
Bíbélì Mímọ́ Yorùbá Òde Òn
Eksodu 20:13-14
Bíbélì Mímọ́ Yorùbá Òde Òn
Deuteronomi 5:17-18
Bíbélì Mímọ́ Yorùbá Òde Òn
Deuteronomi 5:17-18
Bíbélì Mímọ́ Yorùbá Òde Òn
Lefitiku 19:18
Bíbélì Mímọ́ Yorùbá Òde Òn
Lefitiku 19:18
Bíbélì Mímọ́ Yorùbá Òde Òn
18 (A)“ ‘Ìwọ kò gbọdọ̀ gbẹ̀san: má sì ṣe bínú sí èyíkéyìí nínú àwọn ènìyàn rẹ. Ṣùgbọ́n, kí ìwọ kí ó fẹ́ ẹnìkejì rẹ bí ara rẹ, Èmi ni Olúwa.
Read full chapter
Matiu 19:19
Bíbélì Mímọ́ Yorùbá Òde Òn
Matiu 19:19
Bíbélì Mímọ́ Yorùbá Òde Òn
19 bọ̀wọ̀ fún baba àti ìyá rẹ. ‘Kí o sì fẹ́ aládùúgbò rẹ gẹ́gẹ́ bí ara rẹ.’ ”
Read full chapter
Bíbélì Mímọ́ Yorùbá Òde Òn (BYO)
Copyright: Bíbélì Mímọ́ ní Èdè Yorùbá Òde-Òní Ẹ̀tọ́ àdàkọ © 2009, 2017 by Biblica, Inc. A lò ó nípa ìgbàyọ̀ǹda láti ọwọ́ Bíbílíkà Inc. Ààbò lórí ẹ̀tọ́ àdàkọ yìí múlẹ̀ jákèjádò àgbáyé. Yoruba Contemporary Bible Copyright © 2009, 2017 by Biblica, Inc.® Used by permission of Biblica, Inc.® All rights reserved worldwide.